KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay(ngày 22/06/2018) bao gồm XEM kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu tối qua, đêm qua và rạng sáng hôm nay của bóng đá Việt Nam, quốc tế, cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

Kqbd trực tuyến, bdkq hôm nay được XEM theo giải đấu như Ngoại Hạng Anh (NHA), C1, C2, Tây Ban Nha (TBN), Ý, Đức, Pháp, Nam Mỹ, U16, U19 Đông Nam Á, AFF Suzuki, bóng đá nam Sea Games, vô địch nữ Đông Nam Á, nữ Châu Á, Việt Nam (kq bd mới nhất tốt hơn hẳn livescore của bongdaso, 7M, nowgoal, livescore.invề ĐẦY ĐỦ số lượng trận đấu và tiện ích xem trực tiếp, link sopcast trực tuyến) hoặc cũng có thể XEM bóng đá kết quả hôm nay theo tab các ngày trong tuần để các bạn tiện theo dõi.

Ngoài ra, kết quả bóng đá trực tiếp (kqbd tt)của giải giao hữu ĐT quốc gia, GH CLB nổi tiếng và kq bóng đá của đội tuyển trẻ Việt Nam như U16,
U19, U21, U23, tuyển nữ & đội tuyển Quốc Gia Việt Nam sẽ liên tục được cập nhật 24h hôm nay, bdkq trực tuyến 24/7 ngày trong tuần !

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

C1 Châu Á (FB ACL gửi 8785)

00:45 FT Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Duhail SC 0 - 0
02:00 FT FK AGMK 2 - 3 Istiklol Dushanbe 0 - 1
02:00 FT Al Shabab (UAE) 0 - 2 Al Hilal 0 - 2
03:15 FT Al Shorta (IRQ) 1 0 - 3 Esteghlal Tehran 1 0 - 1

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

17:00 FT Bodo Glimt 1 1 - 1 Tromso 1 1 - 0
19:00 FT Stromsgodset 2 - 3 Lillestrom 1 - 2
20:30 FT PSM Makassar 0 - 0 Persija Jakarta 0 - 0

Ngoại Hạng Anh (FB ANHA gửi 8785)

19:30 FT Arsenal 1 - 1 Fulham 3 0 - 0
22:00 FT Man Utd 1 3 - 1 Burnley 2 0 - 0

Hạng Nhất Anh (FB ANHB gửi 8785)

18:00 FT Rotherham Utd 0 - 1 Birmingham 0 - 0
21:00 FT Coventry 2 - 0 Barnsley 1 - 0

VĐQG Tây Ban Nha (FB TBNA gửi 8785)

19:00 FT Osasuna 2 2 - 0 Elche 1 1 - 0
19:00 FT Real Sociedad 3 1 - 2 Sevilla 2 1 - 2
21:15 FT Alaves 1 1 - 0 Huesca 2 0 - 0
21:15 FT Atletico Madrid 5 - 0 Eibar 1 2 - 0
23:30 FT Real Betis 2 - 2 Valencia 2 - 1
23:30 FT Cadiz 0 - 0 Celta Vigo 0 - 0
02:00 FT Getafe 3 0 - 0 Real Madrid 1 0 - 0
02:00 FT Levante 2 1 - 5 Villarreal 1 1 - 2

Hạng 2 Tây Ban Nha (FB TBNB gửi 8785)

19:00 FT UD Logrones 0 - 0 Rayo Vallecano 0 - 0
19:00 FT Albacete 1 - 0 Mirandes 0 - 0
23:15 FT Cartagena 0 - 0 Tenerife 0 - 0

VĐQG Italia (FB ITA gửi 8785)

17:30 FT AC Milan 2 - 1 Genoa 1 1 - 1
20:00 FT Atalanta 3 1 - 0 Juventus 2 0 - 0
20:00 FT Bologna 1 4 - 1 Spezia 1 2 - 1
20:00 FT Lazio 2 5 - 3 Benevento 3 3 - 1
22:59 FT Torino 3 - 1 Roma 0 - 1
01:45 FT Napoli 5 1 - 1 Inter Milan 2 1 - 0

VĐQG Đức (FB DUA gửi 8785)

20:30 FT B.Dortmund 1 4 - 1 Wer.Bremen 4 3 - 1
23:00 hoãn Mainz vs Hertha Berlin -

Hạng 2 Đức (FB DUB gửi 8785)

18:30 FT Jahn Regensburg 0 - 3 Heidenheim 0 - 2
18:30 FT Bochum 4 - 3 Hannover 96 2 - 1
18:30 FT Osnabruck 0 - 3 Fort.Dusseldorf 0 - 1

VĐQG Pháp (FB PHA gửi 8785)

18:00 FT PSG 1 3 - 2 Saint Etienne 1 0 - 0
20:00 FT Nimes 1 - 1 Strasbourg 0 - 0
20:00 FT Stade Brestois 2 1 1 - 1 Lens 7 1 1 - 0
20:00 FT Dijon 1 2 - 0 Nice 1 0 - 0
20:00 FT Stade Reims 0 - 0 Metz 0 - 0
22:05 FT Bordeaux 4 1 0 - 3 Monaco 1 1 0 - 1
02:00 FT Nantes 1 - 2 Lyon 1 0 - 2

VĐQG Bồ Đào Nha (FB BDNA gửi 8785)

21:00 FT Famalicao 0 - 1 Portimonense 0 - 1
23:30 FT Nacional Madeira 0 - 1 Porto 0 - 1

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

16:00 FT Ural S.r. 0 - 1 Rubin Kazan 0 - 1
18:00 FT Arsenal-Tula 4 - 0 FK Tambov 2 - 0
20:30 FT PFC Sochi 2 - 1 CSKA Moscow 1 - 0
22:59 FT Spartak Moscow 1 0 - 3 Ufa 1 0 - 1

VĐQG Albania (FB ALBA gửi 8785)

18:00 FT Apolonia Fier 0 - 6 Vllaznia Shkoder 0 - 3
21:00 FT Skenderbeu 0 - 1 Teuta Durres 0 - 1
21:00 FT KF Laci 2 - 1 Bylis Ballsh 0 - 0

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

17:30 FT Stal Mielec 0 - 2 Zaglebie Lubin 0 - 1
20:00 FT Wisla Plock 2 - 2 Jagiellonia 0 - 1
22:30 FT Legia Wars. 0 - 0 Cracovia Krakow 0 - 0

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

18:00 FT Dinamo Minsk 1 - 2 Gomel 1 - 1
20:00 FT Rukh Brest 5 - 0 FK Smorgon 3 - 0

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

20:00 FT Olimpik Sarajevo 0 - 3 Zrinjski 0 - 1
22:00 FT Radnik Bijeljina 1 - 1 Zeljeznicar 0 - 1
00:00 FT Siroki Brijeg 0 - 2 Velez Mostar 0 - 1

VĐQG Bulgaria (FB BULA gửi 8785)

22:30 FT Tsarsko Selo 2 - 1 Cska Sofia 1 - 0
00:45 FT Levski Sofia 0 - 3 Ludogorets 0 - 2

VĐQG Macedonia (FB MKDA gửi 8785)

18:00 FT Rabotnicki 1 2 - 2 Makedonija 1 2 - 2
18:00 FT Academy Pandev 3 - 0 Vardar 3 - 0
18:00 FT Belasica Strumica 0 - 3 Shkendija 0 - 2
18:00 FT FC Struga 3 - 0 Pelister 0 - 0
18:00 FT Borec Veles 0 - 1 Shkupi 0 - 0

VĐQG Bỉ (FB BIA gửi 8785)

22:59 FT Sint Truiden 0 - 1 Anderlecht 0 - 0
22:59 FT Standard Liege 3 - 0 Beerschot-Wilrijk 1 - 0
22:59 FT Zulte-Waregem 2 - 7 Gent 0 - 3
22:59 FT Oostende 1 - 1 Cercle Brugge 0 - 0
22:59 FT Kortrijk 1 - 4 KV Mechelen 1 - 2
22:59 FT OH Leuven 1 - 2 Waasland-Beveren 0 - 1
22:59 FT Club Brugge 4 - 2 RE Mouscron Peruwelz 0 - 0

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

00:05 FT Dinamo Zagreb 1 1 - 0 Istra 1961 1 1 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

19:00 FT Levadia T. 1 0 - 4 Paide Linname. 1 0 - 4
22:59 FT Nomme Kalju 1 0 - 1 Vaprus Parnu 1 0 - 0

VĐQG Hungary (FB HUNA gửi 8785)

20:15 FT Puskas Akademia 3 - 0 MTK Budapest 2 - 0
22:30 FT Budapest Honved 2 - 3 MOL Fehervar FC 2 - 1

VĐQG Hy Lạp (FB GREA gửi 8785)

19:00 FT Panathinaikos 1 1 - 2 Aris Salonica 1 1 - 0
21:15 FT AEK Athens 3 - 1 Asteras Tripolis 1 - 1
23:30 FT PAOK 2 - 0 Olympiakos 0 - 0

VĐQG Israel (FB ISRA gửi 8785)

22:59 FT Hapoel Hadera 3 - 0 Hapoel Haifa 1 - 0
00:30 FT Maccabi TA 1 - 1 Ashdod 0 - 0

VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

16:00 FT FK Taraz 1 - 0 Akzhayik Oral 0 - 0
17:00 FT Astana 3 - 1 FK Kyzylzhar 1 - 1
20:00 FT Kaisar Kyzylorda 1 - 1 Atyrau 1 - 0

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

18:00 hoãn METTA/LU Riga vs Riga FC -
21:00 FT Ventspils 0 - 1 FK Liepaja 0 - 1

VĐQG Luxembourg (FB LUXA gửi 8785)

21:00 FT Dudelange 3 - 0 Mondorf-les. 1 - 0
21:00 hoãn Wiltz vs Differdange -
21:00 FT Progres Niedercorn 1 1 - 1 Fola Esch 1 1 - 0
21:00 FT UNA Strassen 1 - 1 Etzella Ettelbruc 1 - 0
21:00 FT UT Petange 0 - 1 Swift Hesperange 0 - 1

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

17:30 hoãn Arges Pitesti vs CSMS Politehnica Iasi -
22:30 FT CFR Cluj 3 - 0 Aca. Clinceni 0 - 0
01:00 FT Steaua Bucuresti 2 - 1 Botosani 0 - 1

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

18:00 FT Novi Pazar 1 - 3 Cukaricki 1 - 1
18:00 FT FK Metalac GM 0 - 0 Indija 0 - 0
18:00 FT Zlatibor Cajetina 1 - 2 FK Rad 0 - 0
00:00 FT Radnicki Nis 0 - 0 Javor Ivanjica 0 - 0
00:00 FT Spartak Subotica 0 - 2 Napredak 0 - 1
00:00 FT Proleter NS 0 - 1 Mladost Lucani 0 - 0
00:00 FT Backa Topola 4 - 1 FK Vozdovac 1 - 0

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

21:00 FT Zlate Moravce 1 - 0 MSK Zilina 0 - 0

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

19:00 FT Brno 1 - 2 Pardubice 0 - 1
19:00 FT Zlin 0 - 1 Pribram 0 - 0
21:00 FT Slovan Liberec 0 - 1 Slavia Praha 0 - 0
23:30 FT Sparta Praha 1 - 0 Slovacko 0 - 0

VĐQG Síp (FB CYPA gửi 8785)

21:00 FT AEL Limassol 1 - 2 Apollon Limassol 0 - 1
23:30 FT Olympiakos Nic. 2 - 1 AEK Larnaka 0 - 1

VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKA gửi 8785)

20:00 FT Gaziantep B.B 2 - 2 Kasimpasa 0 - 1
22:59 FT Istanbul BB 1 1 - 2 Fenerbahce 1 1 - 1

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

21:00 FT Lausanne Sports 2 - 1 Vaduz 0 - 1
21:00 FT Basel 5 - 0 Servette 3 - 0
21:00 FT Young Boys 3 - 0 Lugano 1 - 0

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

20:00 FT Hacken 1 - 2 Malmo 0 - 2
20:00 FT Degerfors IF 0 - 1 Kalmar 0 - 1
20:00 FT Ostersunds 5 - 0 Orebro 3 - 0
22:30 FT Djurgardens 1 - 0 Norrkoping 0 - 0
22:30 FT Sirius 1 - 0 Halmstads 0 - 0

VĐQG Ukraina (FB UKRA gửi 8785)

18:00 FT Inhulets Petrove 0 - 0 Rukh Vynnyky 0 - 0
21:00 FT FC Mariupol 1 - 1 Olimpik Donetsk 1 - 1
23:30 FT Kolos Kovalivka 1 - 1 SK Dnipro-1 1 - 1

VĐQG Áo (FB AUTA gửi 8785)

19:30 FT RB Salzburg 2 - 0 Lask 0 - 0
19:30 FT Wolfsberger AC 2 - 0 Wattens 1 - 0
22:00 FT Rapid Wien 0 - 0 Sturm Graz 0 - 0

VĐQG Đan Mạch (FB DENA gửi 8785)

19:00 FT Odense BK 1 - 1 Sonderjyske 1 - 0
19:00 FT AC Horsens 1 - 3 Lyngby 0 - 1
21:00 FT Kobenhavn 1 2 - 2 Nordsjaelland 1 1 - 1
22:59 FT Brondby 1 2 - 2 Aarhus AGF 1 1 - 2

VĐQG Australia (FB AUSA gửi 8785)

13:05 FT Sydney FC 1 2 - 2 Adelaide Utd 1 1 - 0
15:10 FT Macarthur FC 2 - 2 Newcastle Jets 2 - 1
16:00 hoãn Central Coast vs Sydney FC -
17:15 FT Perth Glory 1 - 3 Wellington Phoenix 0 - 0

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

12:00 FT Kawasaki Fro. 1 - 1 Sanf Hiroshima 1 - 0
13:00 FT Nagoya Grampus 1 - 2 Sagan Tosu 0 - 2
13:00 FT Cerezo Osaka 1 - 0 Urawa Red 0 - 0
15:00 FT Gamba Osaka 0 - 0 Shimizu S-Pulse 0 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

12:00 FT Suwon Bluewings 3 - 0 Ulsan Hyundai 1 - 0
14:30 FT Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 0
17:30 hoãn Pohang Steelers vs Suwon FC -

VĐQG Hồng Kông (FB HKGA gửi 8785)

14:00 FT HK Ranger 1 - 2 Southern District 0 - 1
16:30 FT Pegasus 3 - 2 Resources Capital 1 - 1

VĐQG Jordan (FB JORA gửi 8785)

02:30 FT Sahab 1 - 1 Ma'an SC 1 - 0

Malay Super League (FB MASL gửi 8785)

21:00 FT Melaka FA 2 - 3 Selangor FA 1 - 0
21:00 FT Petaling Jaya City 1 - 1 Penang FA 1 - 0

VĐQG Singapore (FB SINA gửi 8785)

19:30 FT Lion City Sailors 4 - 1 Balestier Kh. 2 - 1

VĐQG Việt Nam (FB VNA gửi 8785)

17:00 FT BCM Bình Dương 1 - 0 SHB Đà Nẵng 0 - 0
17:00 FT HA Gia Lai 1 - 0 Hà Nội FC 1 - 0
18:00 FT Nam Định 1 3 - 2 TP.HCM 1 1 - 0

VĐQG Argentina (FB ARGA gửi 8785)

23:30 FT Arsenal Sarandi 2 - 1 Racing Club 2 - 1
01:45 FT Estudiantes LP 0 - 0 Gimnasia LP 0 - 0
04:00 FT Independiente 1 - 0 Defensa YJ 0 - 0
07:00 Colon vs Godoy Cruz -

VĐQG Chi Lê (FB CHIA gửi 8785)

22:00 FT Cobresal 2 - 1 San. Wanderers 1 - 0
02:00 FT Everton CD 0 - 2 Colo Colo 0 - 0

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

03:30 FT Millonarios 3 - 1 Deportivo Cali 0 - 0
03:30 FT Atl. Bucaramanga 4 - 1 Rionegro Aguilas 1 - 0
03:30 FT Pereira 4 - 2 Deportivo Pasto 1 - 2
03:30 FT Boyaca Chico 0 - 0 Jag de Cordoba 0 - 0
03:30 FT La Equidad 1 - 2 Santa Fe 1 - 0
03:30 FT Atl. Nacional 7 - 1 Patriotas 3 - 1
03:30 FT America Cali 1 2 - 0 Deportes Tolima 1 1 - 0
04:30 FT Once Caldas 2 - 0 Inde.Medellin 0 - 0

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

01:00 FT Dep.Cuenca 1 0 - 1 Catolica Quito 1 0 - 0
03:30 FT Independiente JT 2 - 1 9 de Octubre 1 - 1
06:00 FT Emelec 1 - 0 Tecnico Uni. 1 - 0

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

04:45 FT Cerro Porteno 0 - 3 Libertad 0 - 0

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

02:00 hoãn Ayacucho FC vs Cienciano -
02:00 hoãn Melgar vs Uni.San Martin -
02:00 hoãn Cusco FC vs Sport Huancayo -
02:00 hoãn Universitario vs Sporting Cristal -
02:00 hoãn Dep. Municipal vs Binacional -
02:00 hoãn Academia Cantolao vs UTC Cajamarca -
02:00 hoãn Alianza Huanuco vs Sport Boys -
02:00 hoãn Carlos A. Mannucci vs Alianza Atletico -
02:00 hoãn Carlos Stein vs Cesar Vallejo -

VĐQG Venezuela (FB VENA gửi 8785)

04:00 FT Gran Valencia 1 - 0 Carabobo 0 - 0
06:10 FT Zamora Barinas 0 - 0 Portuguesa -

VĐQG Mỹ (FB USA gửi 8785)

03:20 FT Inter Miami 2 - 3 LA Galaxy 1 - 0
05:00 FT Columbus Crew 0 - 0 Philadelphia Union 0 - 0
09:00 Vancouver WC vs Portland Timbers -

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

00:00 FT Pumas UNAM 0 - 0 Tigres UANL 0 - 0
07:00 Santos Laguna vs Toluca -
09:06 Monterrey vs Pachuca -

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

04:00 FT Jicaral Sercoba 1 - 0 Municipal Grecia 0 - 0
05:00 FT Dep. Saprissa 0 - 5 Alajuelense 0 - 2
07:00 San Carlos vs Santos Guapiles -

VĐQG Ai Cập (FB EGYA gửi 8785)

02:30 FT Zamalek SC 1 - 2 Ahly Cairo 1 - 2

Hạng 2 Bồ Đào Nha (FB BDNB gửi 8785)

17:15 FT Casa Pia AC 0 - 3 Academica Coim 0 - 1
20:00 FT Penafiel 1 2 - 2 Cova Piedade 1 0 - 1
21:00 FT Porto B 2 - 2 Estoril 0 - 2
22:59 FT UD Oliveirense 0 - 0 CD Mafra 0 - 0
02:30 FT Chaves 2 - 1 Academico Viseu 1 - 1

Hạng 2 Ba Lan (FB POLB gửi 8785)

17:40 FT Odra Opole 1 - 0 Korona Kielce 0 - 0
17:40 FT Zaglebie Sosno 1 1 - 1 GKS Belchatow 1 1 - 0

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

15:15 FT Vik.Zizkov 1 - 0 Usti & Labem 1 - 0
20:00 FT Slavoj Vysehrad 0 - 1 SK Prostejov 0 - 0
22:00 FT Jihlava 1 0 - 1 Dukla Praha 1 0 - 1
22:00 FT Hradec Kralove 1 - 0 Fotbal Trinec 1 - 0
22:00 FT Sellier&Bellot Vlasim 0 - 0 Varnsdorf 0 - 0
22:00 FT Taborsko 1 - 0 FK Blansko 1 - 0

Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ (FB TNKB gửi 8785)

17:30 FT Eskisehirspor 0 - 3 Balikesirspor 0 - 2
20:00 FT Akhisar Bld. 1 1 - 1 Altinordu SK 1 0 - 1
22:59 FT Istanbulspor AS 4 - 0 Menemen Bld 1 - 0

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

18:00 FT Osters 1 - 1 Landskrona 0 - 0
20:00 FT Varnamo 2 - 1 GIF Sundsvall 1 - 0

Hạng 2 Áo (FB AUTB gửi 8785)

15:30 FT Austria Klagenfurt 3 - 0 Grazer AK 1 - 0
16:30 FT Rapid Wien II 1 - 0 Horn 0 - 0

Hạng 2 Đan Mạch (FB DENB gửi 8785)

19:00 FT Fredericia 2 - 0 Helsingor 2 - 0

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

11:00 FT Sagamihara 1 - 2 Jubilo Iwata 1 - 1

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

11:30 FT Anyang 2 - 1 Chungnam Asan 1 - 0
14:00 FT Jeonnam Dragons 2 - 1 Sangju Sangmu 0 - 0

Malay Premier League (FB MAPL gửi 8785)

21:00 FT Kelantan 1 - 2 Negeri Sembilan 0 - 1
21:00 FT Selangor II 1 - 1 Kuching FA 0 - 1

Hạng Nhất QG (FB VNB gửi 8785)

16:00 FT Thừa Thiên Huế 1 - 1 Khánh Hòa 1 - 1
17:00 FT ĐT Long An 0 - 1 Bà Rịa Vũng Tàu 0 - 0

Hạng 2 Argentina (FB ARGB gửi 8785)

01:00 FT Estudiantes BsAs 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto 0 - 0
01:00 FT Atletico Rafaela 4 - 1 Almagro 0 - 1
02:00 FT Guillermo 0 - 0 Ramon Santamarina 0 - 0
06:00 FT Ind.Rivadavia 0 - 0 CA Guemes -

C1 Châu Âu Nữ (FB C1W gửi 8785)

19:00 FT Lyon Nữ 1 - 2 PSG Nữ 1 - 1

Cúp FA (FB FA gửi 8785)

00:30 FT Leicester City 1 1 - 0 Southampton 2 0 - 0

Cúp Scotland (FB SCOC gửi 8785)

18:15 FT Stranraer 0 - 4 Hibernian 0 - 1
21:00 FT Rangers 2 - 0 Celtic 2 - 0

Cúp Hà Lan (FB HLC gửi 8785)

22:59 FT Ajax 2 - 1 Vitesse Arnhem 1 - 1

Hạng 3 Tây Ban Nha (FB TBN3 gửi 8785)

17:00 FT Atl. Baleares 2 - 1 Merida 2 - 0
17:00 FT Lleida Esportiu 1 0 - 0 Levante B 1 0 - 0
17:00 FT S.S. Reyes 0 - 4 Badajoz 0 - 2
17:00 FT Celta Vigo II 1 - 1 Burgos CF 1 - 1
17:00 FT Algeciras 1 - 1 UCAM Murcia 0 - 1
17:00 FT Cadiz B 2 - 0 Cordoba 1 - 0
17:00 FT Gimnastic T. 0 - 1 Ibiza-Eivissa 0 - 1
18:00 hoãn UD Tamaraceite vs Murcia -
22:00 FT Linense 3 - 1 Sevilla B 1 - 1
22:00 FT Compostela 1 1 - 1 Union Langreo 1 1 - 0
22:00 FT Navalcarnero 0 - 0 Don Benito 0 - 0
22:59 FT San Fernando 2 - 1 Real Betis B 0 - 0
22:59 FT Atl. Sanluqueno 0 - 2 Linares Deportivo 0 - 0
22:59 FT Inter de Madrid 1 - 0 Extremadura UD 0 - 0
22:59 FT Real Union 3 - 0 Ebro 0 - 0
22:59 FT Zamora CF 3 - 2 Cultural Leonesa 3 - 1
23:00 hoãn Racing Santander vs Osasuna B -
00:00 FT Real Sociedad B 3 - 2 Tudelano 0 - 1
00:00 FT Andorra FC 0 - 0 Alcoyano 0 - 0
00:00 FT Barcelona B 3 - 2 Villarreal B 1 - 0
00:00 FT Deportivo 2 - 1 Numancia 1 - 0
00:30 FT Cornella 1 - 2 Hercules CF 1 - 0

Hạng 3 Italia (FB ITA3 gửi 8785)

17:30 FT Catanzaro 2 - 0 Catania 0 - 0
17:30 FT Casertana 2 - 3 Juve Stabia 0 - 2
20:00 FT Foggia 0 - 1 Paganese 0 - 0
20:00 hoãn Pontedera vs Pro Vercelli -
20:00 FT Matelica 0 - 0 Fano 0 - 0
20:00 FT Virtus Francavilla 0 - 0 Viterbese Calcio 0 - 0
20:00 FT Virtus Verona 0 - 1 Sambenedettese 0 - 0
20:00 FT Lecco 1 - 1 US Olbia 0 - 0
20:00 FT Legnano 1 - 1 Arezzo 1 - 0
20:00 FT Gubbio 0 - 0 Mantova 0 - 0
20:00 FT Bari 2 - 2 Palermo 0 - 1
22:30 FT AC Renate 2 - 1 Juventus U23 1 - 1
22:30 FT Teramo 2 - 0 AS Bisceglie 1 - 0
22:30 FT Grosseto 2 - 1 Pro Sesto 1 - 1
22:30 FT Potenza SC 2 - 1 SS Monopoli 2 - 0
22:30 FT Livorno 1 - 2 Como 1 - 0
22:30 FT Modena 3 - 0 Padova 1 - 0
22:30 FT Piacenza 1 - 3 Albinoleffe 0 - 2
01:30 FT Carrarese 3 - 1 Luchese 1 - 0
01:30 hoãn Cavese vs Turris Neapolis -
01:30 FT Giana Erminio 1 - 1 Aurora Pro Patria 1 - 0
01:30 FT Pesaro 1 - 1 US Fermana 0 - 0
01:30 FT Cesena 0 - 2 Imolese Calcio 0 - 0

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

18:00 FT Ingolstadt 0 - 0 Meppen 0 - 0
19:00 FT Waldhof Man. 3 - 2 Lubeck 3 - 1
20:00 FT Wehen 1 - 0 Unterhaching 1 - 0

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

14:00 FT Brisbane Knights 0 - 1 Bayside Utd 0 - 0
14:00 FT St George Willawong 4 - 1 Centenary Stormers 2 - 0
14:00 FT Mount Gravatt 1 - 5 Toowong FC 0 - 4

Aus New South Wales (FB AUSNSW gửi 8785)

12:45 FT Wollongong Wolves 1 0 - 5 Blacktown City 1 0 - 2
15:30 FT Sydney FC U21 1 2 - 3 APIA Tigers 1 0 - 2

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

15:00 FT Olympic FC QLD 0 - 0 Sunshine Coast 0 - 0
15:15 FT Brisbane Roar U21 6 - 1 Capalaba 2 - 0

Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

12:00 FT Hwaseong FC 1 - 0 Pyeongtaek FC 0 - 0
13:00 FT Gimhae City 0 - 1 Paju Citizen 0 - 1

Brazil Mineiro (FB BRAMG gửi 8785)

20:00 FT Uberlandia/MG 1 - 1 Tombense FC/MG 0 - 1
21:00 FT Pouso Alegre/MG 1 - 0 Cruzeiro/MG 1 - 0
02:00 FT Atl. Mineiro/MG 2 - 1 Boa Esporte/MG 1 - 1
02:00 FT Patrocinense/MG 1 0 - 1 URT/MG 1 0 - 1

Brazil Carioca (FB BRARJ gửi 8785)

01:15 FT Nova Iguacu/RJ 4 - 2 Resende/RJ 2 - 0
01:15 FT Bangu/RJ 1 - 1 Volta Redonda/RJ 1 - 0
04:30 FT Boavista/RJ 2 - 2 Vasco DG/RJ 2 - 1

Brazil Gaucho (FB BRARS gửi 8785)

06:00 FT Brasil Pelotas/RS 1 - 0 Sao Luiz/RS 1 - 0
06:00 FT Gremio/RS 2 - 0 Novo Hamburgo/RS 2 - 0

Brazil Paulista (FB BRASP gửi 8785)

02:00 hoãn Sao Bento/SP vs Inter Limeira/SP -
02:00 hoãn Novorizontino/SP vs Botafogo/SP -
02:00 hoãn Ferroviaria/SP vs Ituano/SP -
02:00 hoãn Santo Andre/SP vs Mirassol/SP -
02:00 hoãn Palmeiras/SP vs Santos/SP -
06:00 FT Botafogo/SP 0 - 0 Palmeiras/SP 0 - 0
06:00 FT Santos/SP 1 - 1 Inter Limeira/SP 1 - 1
08:00 Corinthians/SP vs Ituano/SP -

Hạng 4 Đức - Miền Tây (FB DUC4T gửi 8785)

19:00 FT Oberhausen 0 - 1 B.Dortmund II 0 - 1

U23 Anh (FB ANHU23 gửi 8785)

19:00 FT Tottenham U23 1 - 4 Chelsea U23 1 - 2